Google TV Sony 4K 75 inch XR-75X95L có bao nhiêu loa? Công suất là bao nhiêu?
Google TV Sony 4K 75 inch XR-75X95L được trang bị một hệ thống âm thanh khổng lồ với 6 loa, mỗi loa có công suất 10W. Tổng công suất loa của chiếc Google TV này là 60W. Về cấu hình chi tiết, chiếc tivi 75 inch này bao gồm 2 loa trung, 2 loa tweeter và 2 loa subwoofer.
Với công suất mạnh mẽ như vậy, chiếc tivi Sony 75 inch này tự tin mang lại trải nghiệm âm thanh mạnh mẽ ở mức âm lượng lớn. Ngay cả khi tăng âm lượng lên cao nhất, âm thanh vẫn được tái tạo một cách trung thực, không bị méo mó.
Với cấu hình phân chia âm thanh đều đặn vào 3 mức âm lượng, Android TV Sony 4K 75 inch XR-75X95L đảm bảo mang lại hiệu suất âm thanh ấn tượng và sống động trong mọi tình huống sử dụng.
Android TV Sony 4K 75 inch XR-75X95L sở hữu những công nghệ âm thanh nào?
- Dolby Atmos: Âm thanh không gian 3D cho trải nghiệm như ở rạp chiếu phim.
- DTS Digital Surround: Âm thanh vòm chất lượng cao, tái tạo âm thanh sống động.
- Âm thanh vòm S-Force Front Surround: Âm thanh vòm từ các loa trước, giảm thiểu lỗi pha.
- 360 Spatial Sound Personalizer: Điều chỉnh âm thanh theo sở thích cá nhân.
- Trở thành trung tâm âm thanh Acoustic Center Sync: Đồng bộ âm thanh từ nhiều nguồn.
- Âm thanh từ màn hình Acoustic Multi Audio+: Trùng khớp âm thanh và hình ảnh trên màn hình.
- Bộ khuếch đại âm thanh S-Master Digital Amplifier: Loại bỏ nhiễu, tăng cường công suất.
Đầu ra âm thanh trên Android TV Sony 4K 75 inch XR-75X95L
Trải nghiệm âm thanh trên Google tivi Sony XR-75X95L vô cùng ấn tượng với các kết nối đa dạng.
– Cổng optical giúp chất lượng âm thanh tối ưu khi kết hợp với loa thanh Sony.
– Cổng tai nghe 3.5mm cho trải nghiệm cá nhân, hỗ trợ âm thanh vòm đỉnh cao.
– Kết nối không dây bluetooth giúp chia sẻ âm thanh dễ dàng hơn với các loa không dây.
Giá của Google tivi Sony 4K 75 inch XR-75X95L là bao nhiêu?
Theo Mytour, Google tivi Sony 4K 75 inch XR-75X95L có giá 79.900.000 VNĐ, là sự lựa chọn tốt để trải nghiệm âm thanh từ hệ thống loa 60W.
Âm thanh từ phim, game trên chiếc smart tivi này sẽ thật sự sống động và trọn vẹn. Với chất lượng âm thanh tuyệt vời của Google tivi Sony 4K 75 inch XR-75X95L, người dùng có thể tận hưởng mọi trải nghiệm mà không cần loa soundbar phụ trợ.