Khung máy của Acer Swift 14 SF14-71T-75CV được làm từ nhôm cao cấp, đạt tiêu chuẩn hàng không vũ trụ. Laptop này được gia công bằng máy CNC với kích thước siêu mỏng và nhẹ – chỉ dày 14,95 mm và nặng 1,2 kg, giúp di chuyển dễ dàng.
Màn hình 14 inch (2560×1600) của laptop này sử dụng công nghệ hiện đại IPS và Acer ComfyView, chống chói và ánh sáng xanh, bảo vệ mắt tốt. Ngoài ra, màn hình còn có góc nhìn rộng, hiển thị sắc nét và chân thực, giúp tăng hiệu quả công việc.
2. Âm thanh sống động, bàn phím tiện lợi
3. Hiệu suất ấn tượng với chip Intel Core i7 thế hệ thứ 13 dòng H
Sử dụng con chip CPU Intel Core i7-13700H với TDP 45W và 14 nhân 20 luồng xử lý, được chứng nhận bởi Intel Evo và sử dụng công nghệ Intel Unison, Acer Swift 14 SF14-71T-75CV mang lại trải nghiệm sử dụng tuyệt vời, giúp người dùng xử lý mượt mà các tác vụ thiết kế đồ hoạ, render video,… mà không gặp bất kỳ khó khăn nào.