1. Thiết kế của smart tivi Samsung 4K QA75QN90C
2. Đánh giá màn hình của smart tivi Samsung 4K QA75QN90C
Màn hình của smart tivi Neo QLED Samsung 4K 75 inch QA75QN90C thật sự ấn tượng với kích thước siêu lớn lên đến 75 inch, mang lại trải nghiệm rộng rãi cho không gian xem phim và chơi game.
Về chuyển động, tivi Samsung Neo QLED này sử dụng tần số quét 120Hz kết hợp với công nghệ Motion Xcelerator Turbo+ và FreeSync Premium Pro, mang lại trải nghiệm mượt mà và không gặp phải tình trạng giật lag, đứng khung hình, đặc biệt khi chơi game.
Đánh giá tính năng và hiệu suất của tivi Samsung 4K QA75QN90C
Các tính năng mới trên phiên bản 2023 bao gồm:
- - Tìm kiếm bằng giọng nói, giúp cho người cao tuổi và trẻ nhỏ dễ dàng sử dụng.
- Gọi video thuận tiện với camera ngoài (cần mua thêm).
Loa 4.2.2 trên tivi Samsung 4K QA75QN90C có công suất lên đến 60W, mang đến âm thanh mạnh mẽ và sống động.
Tivi Samsung 4K QA75QN90C tiêu thụ ít điện và được dán nhãn 5 sao về hiệu quả năng lượng.
Tổng kết
Giá bán của tivi Neo QLED Samsung 4K 75 inch QA75QN90C là khoảng 83-84 triệu đồng theo Samsung, nhưng hiện tại có thể mua với giá chỉ từ 67 triệu đồng trên Mytour.