Không chỉ chú trọng đến hình ảnh, LG 50UQ7550PSF còn có hệ thống âm thanh sống động, loa kép 20W với công nghệ âm thanh AI Sound mang đến trải nghiệm giải trí tuyệt vời.
Hệ điều hành webOS 22 với giao diện đơn giản, gọn gàng
Tivi LG 50 inch tích hợp hệ điều hành webOS 22 mới nhất, giúp người dùng dễ sử dụng và khám phá nội dung giải trí. Giao diện đơn giản, thẻ ứng dụng sắp xếp khoa học, cho phép tùy chỉnh ứng dụng yêu thích trên trang chủ, tiết kiệm thời gian và tăng tính tiện lợi.
Các tiện ích thông minh đặc sắc
Smart tivi LG 50 inch 50UQ7550PSF tích hợp nhiều tiện ích thông minh, mang đến trải nghiệm giải trí đa dạng. Hỗ trợ kết nối wifi, truy cập Internet, xem video trực tuyến, chơi game dễ dàng.
Giá bán Smart Tivi LED LG 50 inch 4K 50UQ7550PSF là bao nhiêu?
Với hàng loạt lợi ích về cả chất lượng hình ảnh và âm thanh, chiếc TV LG 50UQ7550PSF chắc chắn là sự lựa chọn hoàn hảo cho những người muốn sở hữu một chiếc TV 4K chất lượng với giá cực kỳ hấp dẫn. Với mức giá chỉ khoảng 9,5 triệu đồng, đây là một lựa chọn không thể bỏ qua đối với những gia đình với thu nhập trung bình. Nếu bạn đang cần thay thế chiếc TV cũ hoặc muốn nâng cấp lên kích thước màn hình lớn hơn (đã sử dụng 32 inch hoặc 43 inch), hãy xem xét chiếc smart TV LED LG 4K 50 inch 50UQ7550PSF này. Chắc chắn bạn sẽ không hối tiếc với trải nghiệm tuyệt vời mà chiếc smart TV LG 50 inch này mang lại!