1. Ưu điểm Google tivi Sony 4K 75 inch KD-75X77L
Google tivi Sony 4K 75 inch KD-75X77L là sự lựa chọn mới lạ của năm 2023 với nhiều ưu điểm hấp dẫn.
Màn hình siêu lớn và độ phân giải 4K mang lại trải nghiệm hình ảnh chân thực và sắc nét.
Google tivi Sony 4K 75 inch KD-75X77L: Sự kết hợp hoàn hảo
Hệ điều hành Google TV mang đến trải nghiệm dễ dàng và thuận tiện cho mọi người dùng.
Chiếc tivi này tích hợp các công nghệ hình ảnh hàng đầu, tạo ra hình ảnh sắc nét và sống động.
2. Nhược điểm Google tivi Sony 4K 75 inch KD-75X77L
Thứ nhất, tần số quét chỉ ở mức 60Hz. Trên màn hình 75 inch, điều này có thể dẫn đến hiện tượng mờ trong các cảnh hành động nhanh như trong Fast X chẳng hạn.
Thứ hai, công suất loa của TV Sony KD-75X77L chỉ là 20W. Đối với một chiếc tivi lớn như vậy, điều này có thể là hạn chế cho trải nghiệm âm thanh.
Tương tự như vấn đề về tần số quét màn hình, công suất loa 20W cũng không đủ đáp ứng yêu cầu của một màn hình lớn như vậy. Một giải pháp là lắp thêm một loa soundbar để có trải nghiệm âm thanh tốt hơn.
3. Đánh giá về giá của Google tivi Sony 4K 75 inch KD-75X77L. Có đáng mua không?
Mức giá tham khảo cho Google tivi Sony 4K 75 inch KD-75X77L là 29.900.000 VNĐ. Cùng với các voucher, bạn có thể tiết kiệm được vài trăm nghìn đồng khi mua.
Với giá chưa đến 30 triệu đồng, bạn có thể sở hữu chiếc tivi 75 inch - một sự lựa chọn tuyệt vời cho trải nghiệm giải trí tốt nhất.
Nếu bạn cần một chiếc tivi lớn giá cả phải chăng, Google tivi Sony 4K 75 inch KD-75X77L là sự lựa chọn hàng đầu.