Tivi Neo QLED 8K 65 inch 65QN900A: Giải pháp tối ưu cho nhu cầu chơi game của bạn.
Trải nghiệm game sống động với màn hình QLED 8K
Công nghệ tiên tiến trên tivi 8K 65 inch này tăng cường độ tương phản và hiển thị màu sắc, giúp game thủ luôn có trải nghiệm tốt nhất.
Bộ xử lý Neo Quantum 8K mạnh mẽ kèm bộ nhớ rộng lớn
Để hình ảnh và âm thanh trên tivi luôn mượt mà, Smart tivi Neo QLED Samsung 8K 65 inch 65QN900A được trang bị bộ xử lý Neo Quantum 8K với 16 mạng mô phỏng thần kinh nhân tạo, sử dụng các thuật toán thông thường để phân tích dữ liệu đầu vào và nâng cấp hình ảnh lên gần chuẩn 8K rõ nét. Bộ nhớ lớn giúp lưu trữ nhiều game khác nhau có trên màn hình tivi.
Độ trễ tự động thấp, tốc độ làm mới 120Hz
Dòng tivi Neo QLED 8K 65 inch 65QN900A trang bị công nghệ Motion Xcelerator Turbo+ đem lại độ trễ thấp tự động và tốc độ làm mới lên tới 120Hz. Game thủ có thể thỏa sức chơi game và luôn sẵn sàng lâm trận mọi thời điểm mà không gặp trễ hình ảnh hay hiện tượng mờ nhòe khó chịu.
Âm thanh sống động trong không gian
Âm thanh trong game mang đến trải nghiệm khó quên cho các game thủ. Để đáp ứng tiêu chuẩn về âm thanh rõ nét và độ vang lớn, tivi Neo QLED Samsung 65QN900A trang bị hệ thống loa 6.2.2 CH với tổng công suất 80W đầy ấn tượng. Với công suất này, người dùng không cần loa soundbar cũng có thể tận hưởng những trải nghiệm âm thanh tuyệt vời nhất.
Thông Tin Cuối Cùng
Dựa trên những tính năng phân tích, smart tivi Neo QLED 8K 65 inch 65QN900A thực sự tối ưu trải nghiệm chơi game cho anh em game thủ.