Thông số kỹ thuật của OLED tivi Sony 4K XR-65A80L
- Loại Tivi: Google TV OLED
- Kích cỡ màn hình: 65 inch
- Độ phân giải: 4K (Ultra HD)
- Loại màn hình: OLED
- Hệ điều hành: Google TV
- Bộ xử lý: Bộ xử lý trí tuệ nhận thức XR Cognitive
- Tần số quét thực: 120Hz
- Tổng công suất loa: 50W
- Kết nối Internet: Cổng mạng LAN, Wifi
- Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động)
- USB: 2 cổng USB A
- Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite
- Cổng xuất âm thanh: 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
Tổng hợp các tính năng chơi game trên OLED tivi Sony 4K XR-65A80L
- Âm thanh sống động
Với chiếc tivi OLED Sony này, người chơi sẽ bị cuốn hút vào không gian âm thanh sống động. Hệ thống loa của thiết bị này có công suất lên đến 50W, hoạt động mạnh mẽ để mang đến cho người dùng những trải nghiệm âm thanh chất lượng cao từ âm lượng đến chất lượng.