1. Tổng quan về bếp điện từ Chef’s EH-IH2000A
2. Các tính năng của bếp điện từ Chef’s EH-IH2000A
- Công suất tối đa 2000W với nhiều mức nhiệt độ và 7 chế độ nấu khác nhau bao gồm hấp, hầm, nấu, xào, chiên, nướng và nấu lẩu có thể đáp ứng mọi nhu cầu nấu nướng của bạn.
3. Đối tượng sử dụng lý tưởng cho bếp điện từ Chef’s EH-IH2000A là ai?
Bếp từ 1 vùng nấu Chef’s EH-IH2000A có kích thước khá nhỏ gọn (310 x 385 x 43mm), giúp bạn dễ dàng cất giữ sau khi sử dụng mà không tốn nhiều diện tích. Do không cần lắp đặt cố định như bếp từ lắp âm, bạn có thể dễ dàng di chuyển nó lên bàn hoặc mang ra ngoài sân để nấu nướng và tổ chức tiệc tùng.
4. Giá cả của bếp điện từ Chef’s EH-IH2000A là bao nhiêu?
5.1. Điểm tương đồng
Bếp điện từ Chef’s EH-IH2000A và bếp từ đơn BlueStone ICB-6617 đều có những điểm chung sau:
– Cả hai đều sở hữu công suất mạnh mẽ lên đến 2000W và nhiều mức độ nhiệt độ khác nhau giúp bạn chế biến nhiều món ăn.
5.2. Điểm khác biệt
| Bếp điện từ Chef’s EH-IH2000A | Bếp từ dương 1 vùng nấu BlueStone ICB-6617 | |
| Thương hiệu | Chef’s | Arber |
| Nơi sản xuất | Việt Nam | Trung Quốc |
| Mã sản phẩm | EH-IH2000A | AB-406B |
| Mức gia nhiệt | 10 mức | |
| Chế độ nấu | 7 | |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng | Nút nhấn |
| Loại nồi nấu | Chỉ sử dụng | |
| Kích thước sản phẩm | 310 x 385 x 43mm | 345 x 270mm |