Một chiếc Smart TV 32 inch với hiệu suất vượt trội, ngay cả khi có cấu hình thấp và giá cả phải chăng. Dòng sản phẩm mới, Model Gardenia 32HX6200, hứa hẹn sẽ làm hài lòng người tiêu dùng với trải nghiệm giải trí đỉnh cao.
1. Khám phá tính năng đặc sắc của TV Casper 32HX6200 mới 2020
Hệ điều hành Linux – Sự lựa chọn hoàn hảo cho TV với cấu hình thấp
Sở hữu Smart TV 32 inch với hiệu suất cao và giá trên cả tuyệt vời. Dòng sản phẩm mới, Model Gardenia 32HX6200, hứa hẹn sẽ làm thay đổi cách bạn trải nghiệm giải trí tại nhà.
Việc cài đặt hệ điều hành Linux trên mẫu Gardenia 32HX6200 mở ra nhiều lựa chọn về giá cho người dùng. Dù có giá tốt, nhưng 32HX6200 vẫn thừa hưởng những ưu điểm về thiết kế và kết nối từ các dòng TV Casper cao cấp như 75” hay 65”.
Thiết kế đơn giản nhưng tinh tế
Với màn hình tràn viền: mang lại trải nghiệm hình ảnh hoàn hảo.
Hiệu suất chiếu sáng tối ưu nhờ vào công nghệ IPS
Hệ điều hành Linux mạnh mẽ
Thưởng thức âm thanh chất lượng cao với công nghệ Dolby Audio
Chip 4 nhân cung cấp tốc độ xử lý nhanh và hiệu suất mạnh mẽ.
Đa dạng các cổng kết nối cho sự linh hoạt
Dưới đây là một số hình ảnh thú vị của chiếc Smart Tivi Casper 32 inch 32HX6200 đang trưng bày tại Mytour.