Philips vừa giới thiệu mẫu màn hình thông minh mới tại thị trường Trung Quốc, có tên gọi đầy đủ là Philips 32E1S5900 4K. Màn hình 32 inch này hỗ trợ nhiều chế độ hiển thị và sử dụng hệ điều hành Android 9 từ khi bán ra.
Philips 32E1S5900 hỗ trợ 4K HDR với độ phân giải 3840 x 2160 pixel và tần số quét 60Hz. Đi kèm với 2GB RAM và 16GB bộ nhớ, cho phép truy cập vào nhiều nội dung đa dạng từ giáo dục, truyền hình, trẻ em, hoạt hình đến chương trình tạp kỹ.
Khám phá thêm: Trên tay Philips 24E1N33000A 24 inch: Màn hình 3 triệu với cổng Type-C, sạc đa nhiệm cho MacBookMột tính năng độc đáo của Philips 32E1S5900 là chế độ hiển thị kép, giúp người dùng chuyển đổi giữa Android TV và chế độ làm việc một cách thoải mái. Màn hình sử dụng LightSensor tự động điều chỉnh độ sáng dựa theo ánh sáng xung quanh và áp dụng công nghệ giảm ánh sáng xanh, giảm tối đa tình trạng mỏi mắt.
Màn hình tái tạo màu sắc phong phú với độ sâu màu 10 bit và loa kép. Người dùng có thể phát màn hình không dây hoặc qua cổng USB-C. Philips 32E1S5900 tích hợp cổng USB-C 65W, hỗ trợ sạc ngược cho điện thoại và máy tính. Màn hình được trang bị hai cổng HDMI 2.0 và hai cổng USB 2.0.