Smart Tivi Coex Full HD 40 inch 40FH6000X có thiết kế hiện đại, sang trọng và nhiều tính năng vượt trội, tạo trải nghiệm người dùng tốt hơn. Công nghệ âm thanh vòm Dolby Audio nổi tiếng giúp tái hiện âm thanh chân thực. Chuỗi định dạng HDR10 mang đến hình ảnh sống động như ở rạp chiếu phim. Hệ điều hành Linux thân thiện và dễ sử dụng.
Thiết kế của Smart Tivi Coex Full HD 40 inch 40FH6000X có điểm gì nổi bật?
Smart Tivi Coex Full HD 40 inch 40FH6000X có thiết kế hiện đại với viền màn hình siêu mỏng chỉ 38mm. Từ xa, bạn gần như không nhìn thấy viền, tạo cảm giác chân thực khi sử dụng.
Với màn hình 40 inch nhỏ gọn, chiếc tivi này phù hợp với hầu hết các căn phòng diện tích vừa và nhỏ như phòng ngủ, phòng bếp,...
Chất lượng hình ảnh
Smart Tivi Coex Full HD 40 inch 40FH6000X sử dụng chuỗi định dạng HDR10, mang lại hình ảnh sống động như ở rạp chiếu phim.
Âm thanh
Smart Tivi Coex Full HD 40 inch 40FH6000X tích hợp công nghệ âm thanh vòm Dolby Audio nổi tiếng, nâng cao độ chân thực của âm thanh, mang lại trải nghiệm nghe nhạc sống động hơn cho người dùng.
Với công suất loa 20W, bạn sẽ trải nghiệm âm thanh to và rõ ràng nhất.
Hệ điều hành
Smart Tivi Coex Full HD 40 inch 40FH6000X sử dụng hệ điều hành Linux với kho ứng dụng đa dạng và dễ sử dụng.
Nên mua Smart Tivi Coex Full HD 40 inch 40FH6000X hay không?
Hy vọng rằng, Smart Tivi Coex Full HD 40 inch 40FH6000X sẽ là lựa chọn phù hợp khi bạn muốn mua một chiếc tivi mới cho gia đình trong thời gian tới.