1. Màn hình chơi game tới 75 inch của Tivi Samsung 4K QA75QN90C
Với màn hình lớn 75 inch, chiếc Smart TV Neo QLED Samsung QA75QN90C tạo ra không gian chơi game rộng rãi, thoải mái và sống động. Một trải nghiệm chơi game trọn vẹn và hấp dẫn cho người dùng.
Ngoài ra, Smart TV Neo Qled Samsung 4K 75 inch QA75QN90C còn cho phép người sử dụng tuỳ chỉnh tỷ lệ màn hình phù hợp với từng tựa game trong Game DashBoard, đem lại sự thoải mái và hài lòng khi chơi game.
2. Đồ họa tuyệt vời của Tivi Samsung 4K QA75QN90C
Đồ họa là yếu tố quyết định trong trải nghiệm gaming. Tivi 75 inch của Samsung được trang bị màn hình mini LED và đèn nền LED siêu nhỏ, tối ưu hiển thị từng khu vực. Mọi chi tiết vẫn được duy trì xuất sắc, cho trải nghiệm chơi game tốt nhất.
Trải nghiệm chơi game đua xe trên smart tivi Neo QLED Samsung 4K 75 inch QA75QN90C, màu sắc của xe đua và các vật thể trên đường đua sắc nét. Trong những cung đường tối, không gian màu đen sâu thẳm, giúp tập trung vào các điểm sáng để chinh phục.
3. Tivi Samsung 4K QA75QN90C chuyển động mượt mà
Tốc độ là trải nghiệm tuyệt vời khi chơi game trên tivi Samsung cao cấp. Bộ xử lý Neural Quantum 4K AI 20 nơ-ron, tốc độ xử lý nhanh chóng. Tần số quét thực 120Hz giúp di chuyển trong game mượt mà, ít giật lag.
4. Hiệu ứng âm thanh ấn tượng của Tivi Samsung 4K QA75QN90C
Hệ thống âm thanh đa công nghệ và bộ loa công suất 60W trên chiếc smart tivi Samsung cao cấp mang lại cảm giác thăng hoa trong từng ván đấu.
Kết luận
Với một kho ứng dụng đa dạng và cổng HDMI 2.1, smart tivi Neo QLED Samsung 4K 75 inch QA75QN90C là sự lựa chọn lý tưởng cho người chơi game.
Giá bán niêm yết của tivi 75 inch là 84 triệu đồng, nhưng hiện nay nhiều cửa hàng đang bán sản phẩm này với mức giá chỉ từ 66 triệu đồng. Dù không rẻ nhưng với công nghệ hiện đại và màn hình lớn 75 inch, chiếc tivi này là sự lựa chọn hàng đầu không chỉ cho game thủ mà còn cho cả gia đình, là biểu tượng của sự 'chất chơi' cho gia chủ.