Giá bán của tivi Sony X80L KD-43X80L
Đánh giá tổng quan về tivi Sony X80L KD-43X80L
- Màn hình của tivi Sony X80L KD-43X80L
Tivi Sony X80L KD-43X80L có màn hình 43 inch, chỉ nặng khoảng 10kg mà không có chân đế. Với thông số như vậy, bạn có thể tưởng tượng sự nhỏ gọn của model này, rất phù hợp cho không gian phòng diện tích nhỏ dưới 15m2. Bạn cũng có thể treo nó trên tường để tiết kiệm không gian!
Tivi Sony 43 inch này được trang bị tấm nền LED, mang lại màu sắc chính xác và độ tương phản tốt hơn so với tivi sử dụng màn LCD. Bên cạnh đó, với bộ xử lý 4K HDR Processor X1, khung hình sống động như thực tế. Độ phân giải 4K Ultra HD cùng với màu sắc sống động, chi tiết cao.
Tần số quét thực của tivi Sony 4K này chỉ 60Hz, không nhận phản hồi nhanh nhạy như các màn hình 120Hz, 144Hz phổ biến hiện nay.
- Âm thanh của tivi Sony X80L KD-43X80L
Tivi Sony 43 inch được trang bị bộ loa kép công suất 20W, phù hợp với kích thước màn hình. Âm thanh vừa phải và hệ thống loa Dolby Atmos tạo không gian âm thanh bao trùm toàn bộ phòng.
Hệ thống loa Dolby Atmos của tivi Sony 43 inch này tạo ra âm thanh bao trùm toàn bộ không gian phòng, mang lại trải nghiệm âm nhạc tốt ở mọi vị trí.
- Tính năng thông minh của tivi Sony X80L KD-43X80L
- Các tính năng game trên tivi Sony X80L KD-43X80L
- Các cổng kết nối của tivi Sony X80L KD-43X80L
Tivi Sony X80L KD-43X80L có các cổng nhận hình ảnh, âm thanh như 4 cổng HDMI (bao gồm 1 cổng HDMI eARC), 1 cổng Composite. Đồng thời, nó cung cấp các cổng xuất âm thanh như 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC.
Đối tượng nào nên mua tivi Sony X80L KD-43X80L?
Tivi Sony X80L KD-43X80L là lựa chọn phù hợp với các gia đình. Với kích thước màn hình 43 inch, bạn có thể xem xét đặt model này cho phòng khách hoặc phòng ngủ của bạn.