Màn hình
Màn hình 14 inch của LG Gram 14ZD90R-G.AX52A5 có độ phân giải 1920 x 1200, không cảm ứng. Sử dụng công nghệ IPS, độ sáng 350 Nits và độ phủ màu 99% sRGB, hiển thị hình ảnh rõ nét và chân thực. Tuy nhiên, độ phân giải trung bình có thể ảnh hưởng đến trải nghiệm người dùng với các tác vụ đòi hỏi độ phân giải cao.
Hiệu năng
LG Gram 14ZD90R-G.AX52A5 được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5 1340P, 16C/12T với tốc độ từ 1.9GHz lên đến 4.6GHz. Cùng với card đồ họa Intel Iris Xe Graphics, RAM 8GB LPDDR5 6000MHz và ổ cứng SSD 256GB (M.2 NVMe), máy có khả năng xử lý các tác vụ đòi hỏi sức mạnh một cách nhanh chóng và hiệu quả.