Các tính năng đặc biệt của tivi 55UP7550PTC
Smart Tivi LG 55 inch 4K 55UP7550PTC có xuất xứ từ Indonesia và tích hợp nhiều tính năng tiên tiến, phục vụ cho nhu cầu giải trí hiện đại. Với khả năng tương tác thông minh, hỗ trợ tiếng Việt và trợ lý ảo Google Assistant, người dùng có thể tận hưởng trải nghiệm thông minh và tiện lợi.
Khả năng kết nối của tivi LG 55 inch
Smart Tivi LG 55 inch 4K 55UP7550PTC cung cấp các tùy chọn kết nối như Bluetooth, Wifi và cổng LAN để truy cập internet. Với 2 cổng HDMI, 1 cổng USB, cổng AV Composite, cổng Optical (Digital Audio Out) và Jack loa 3.5 mm, người dùng có thể kết nối với nhiều thiết bị âm thanh khác nhau một cách đa dạng và tiện lợi.
Thiết kế đỉnh cao của tivi thông minh LG
Smart Tivi LG 55 inch 4K 55UP7550PTC mang thiết kế mỏng sang trọng và tinh tế. Với vẻ đẹp thẩm mỹ độc đáo, sản phẩm dễ dàng phối hợp với mọi không gian, từ phòng khách đến phòng ngủ. Phần chân đế hình chữ V chắc chắn, cứng cáp tạo nên sự hoàn hảo và hài hòa.
Trải nghiệm giải trí đa dạng với tivi LG thông minh
Smart Tivi LG 55 inch 4K 55UP7550PTC sử dụng hệ điều hành WebOS, cho phép truy cập vào nhiều ứng dụng phổ biến như YouTube, Netflix và Web Browser. Bạn có thể điều khiển tivi bằng Magic remote hoặc ứng dụng điện thoại LG Tivi Plus. Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng qua Screen Mirroring và AirPlay 2.
Công nghệ hình ảnh và âm thanh vượt trội trên tivi thông minh LG
Với chỉ số hình ảnh động là 60Hz, Smart Tivi LG 55 inch 4K 55UP7550PTC cung cấp hình ảnh chân thực và sống động nhờ công nghệ nâng cấp hình ảnh 4K, HLG, HDR 10 PRO và Filmmaker Mode. Âm thanh sống động qua LG Sound Sync, Clear Voice III, AI Acoustic Tuning và AI Sound, tạo nên trải nghiệm âm thanh tuyệt vời.
Đánh giá đặc biệt về Smart Tivi LG 55 inch 4K 55UP7550PTC là một lựa chọn không thể tuyệt vời hơn cho mọi gia đình Việt. Với mức giá chỉ từ 9,1 triệu đồng trên Mytour và những chính sách bảo hành hấp dẫn.